Nếu không vào được website, vui lòng thử địa chỉ khác: ibongda1.com, ibongda2.com, ibongda3.com,...
Tham gia cộng đồng Telegram để nhận tin mới
ĐẶT CƯỢC FB88 CƯỢC FB88

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay và ngày mai

11

Chủ nhật

12

Thứ hai

13

Thứ ba

14

Thứ tư

15

Thứ năm

16

Thứ sáu

17

Thứ bảy

Thời gian
Trận đấu
Giải đấu

12:00

Vegalta Sendai
Vegalta Sendai
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
J-League - Japan

12:00

Tokyo
Tokyo
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
J-League - Japan

12:00

Montedio Yamagata
Montedio Yamagata
Albirex Niigata
Albirex Niigata
J2-League - Japan

12:00

Mito Hollyhock
Mito Hollyhock
Ryūkyū
Ryūkyū
J2-League - Japan

12:00

Machida Zelvia
Machida Zelvia
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
J2-League - Japan

12:00

Zweigen Kanazawa
Zweigen Kanazawa
JEF United
JEF United
J2-League - Japan

12:00

Kamatamare Sanuki
Kamatamare Sanuki
Kataller Toyama
Kataller Toyama
J3-League - Japan

12:00

Tegevajaro Miyazaki
Tegevajaro Miyazaki
Gainare Tottori
Gainare Tottori
J3-League - Japan

13:00

Sagan Tosu
Sagan Tosu
Yokohama
Yokohama
J-League - Japan

13:00

Oita Trinita
Oita Trinita
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
J-League - Japan

13:00

Gold Coast Knights
Gold Coast Knights
Brisbane Roar II
Brisbane Roar II
Npl Queensland - Australia

13:05

Sydney W
Sydney W
Melbourne Victory W
Melbourne Victory W
W-League - Australia

13:30

Lake Macquarie
Lake Macquarie
Edgeworth Eagles
Edgeworth Eagles
Northern Nsw - Australia

14:00

Urawa Reds
Urawa Reds
Tokushima Vortis
Tokushima Vortis
J-League - Japan

14:00

Ehime
Ehime
Fagiano Okayama
Fagiano Okayama
J2-League - Japan

14:00

Heidelberg United
Heidelberg United
Bentleigh Greens
Bentleigh Greens
Npl Victoria - Australia

14:00

Gifu
Gifu
Azul Claro Numazu
Azul Claro Numazu
J3-League - Japan

14:00

Jeju United
Jeju United
Suwon Bluewings
Suwon Bluewings
K-League 1 - Korea Republic

15:00

Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
Gamba Osaka
Gamba Osaka
J-League - Japan

15:00

Vissel Kobe
Vissel Kobe
Shimizu S-Pulse
Shimizu S-Pulse
J-League - Japan

15:15

Chlumec nad Cidlinou
Chlumec nad Cidlinou
Zbuzany
Zbuzany
3. Liga CFL - Czech Republic

15:15

Hradec Kralove II
Hradec Kralove II
Dukla Praha II
Dukla Praha II
3. Liga CFL - Czech Republic

15:15

Chlumec nad Cidlinou
Chlumec nad Cidlinou
Přepeře
Přepeře
3. Liga CFL - Czech Republic

15:15

Slovan Liberec II
Slovan Liberec II
Jablonec II
Jablonec II
3. Liga CFL - Czech Republic

15:30

An Giang
An Giang
Bình Phước
Bình Phước
V-League 2

15:30

Blau-Weiß Linz
Blau-Weiß Linz
Grazer AK
Grazer AK
Erste Liga - Austria

16:05

Wellington Phoenix
Wellington Phoenix
Western United
Western United
A-League - Australia

16:30

Geylang International
Geylang International
Home United
Home United
S. League - Singapore

17:00

Sanna Khanh Hoa
Sanna Khanh Hoa
Công An Nhân Dân
Công An Nhân Dân
V-League 2 - Vietnam

17:00

Tallinna Kalev
Tallinna Kalev
Tartu Welco
Tartu Welco
Esiliiga - Estonia

17:00

Jeonbuk Motors
Jeonbuk Motors
Incheon United
Incheon United
K-League 1 - Korea Republic

17:30

Inter Milan
Inter Milan
Cagliari
Cagliari
Serie A - Italy

18:00

Burnley
Burnley
Newcastle United
Newcastle United
Premier League - England

18:00

Chiangrai United
Chiangrai United
Chonburi
Chonburi
FA Cup - Thailand

18:30

Bischofswerdaer FV
Bischofswerdaer FV
Chemie Leipzig
Chemie Leipzig
Regionalliga: Nordost - Germany

18:30

Carl Zeiss Jena
Carl Zeiss Jena
FSV Optik Rathenow
FSV Optik Rathenow
Regionalliga: Nordost - Germany

18:30

Union Fürstenwalde
Union Fürstenwalde
ZFC Meuselwitz
ZFC Meuselwitz
Regionalliga: Nordost - Germany

18:30

Lokomotive Leipzig
Lokomotive Leipzig
Lichtenberg
Lichtenberg
Regionalliga: Nordost - Germany

18:30

Würzburger Kickers
Würzburger Kickers
Nürnberg
Nürnberg
2. Bundesliga - Germany

19:00

Ulinzi Stars
Ulinzi Stars
Nzoia United
Nzoia United
Premier League - Kenya

19:00

Villarreal
Villarreal
Osasuna
Osasuna
La Liga - Spain

19:00

SV Blau-WeiY 90 Berlin
SV Blau-WeiY 90 Berlin
Lok Stendal
Lok Stendal
Oberliga: Nordost-Nord - Germany

19:00

Riga
Riga
FC Daugavpils / Progress
FC Daugavpils / Progress
Virsliga - Latvia

19:00

Floriana
Floriana
Tarxien Rainbows
Tarxien Rainbows
Premier League - Malta

19:07

Rizespor U19
Rizespor U19
Nicaragua W
Nicaragua W
World - Club Friendly

19:15

Sai Gon
Sai Gon
Hồng Lĩnh
Hồng Lĩnh
V-League - Vietnam

19:15

Ha Noi
Ha Noi
Than Quang Ninh
Than Quang Ninh
V-League - Vietnam

19:30

FC Groningen
FC Groningen
SC Heerenveen
SC Heerenveen
Eredivisie - Netherlands

20:00

Sebeta Kenema
Sebeta Kenema
Ethiopia Bunna
Ethiopia Bunna
Premier League - Ethiopia

20:00

Dire Dawa Kenema
Dire Dawa Kenema
Welayta Dicha
Welayta Dicha
Premier League - Ethiopia

20:00

Saint-Étienne
Saint-Étienne
Bordeaux
Bordeaux
Ligue 1 - France

20:00

Panelefsiniakos
Panelefsiniakos
Pythagoras Karlovasi
Pythagoras Karlovasi
Gamma Ethniki Group 8 - Greece

20:00

Aetos Loutron
Aetos Loutron
Thyella Diastavroseos
Thyella Diastavroseos
Gamma Ethniki Group 8 - Greece

20:00

Hellas Verona
Hellas Verona
Lazio
Lazio
Serie A - Italy

20:00

Spartaku Tiranë
Spartaku Tiranë
Luzi 2008
Luzi 2008
2nd Division - Albania

20:00

CA Linense
CA Linense
Votuporanguense
Votuporanguense
Paulista A3 - Brazil

20:00

Králův Dvůr
Králův Dvůr
Slavia Praha II
Slavia Praha II
3. Liga CFL - Czech Republic

20:05

West Ham United
West Ham United
Leicester City
Leicester City
Premier League - England

20:30

Nové Mesto nad Váhom
Nové Mesto nad Váhom
Veľké Ludince
Veľké Ludince
3. Liga - West - Slovakia

20:30

OFK Malzenice
OFK Malzenice
Nové Zámky
Nové Zámky
3. Liga - West - Slovakia

20:30

Slovan Duslo Šaľa
Slovan Duslo Šaľa
Povazska Bystrica
Povazska Bystrica
3. Liga - West - Slovakia

20:30

Zlaté Moravce-Vrablé II
Zlaté Moravce-Vrablé II
Castkovce
Castkovce
3. Liga - West - Slovakia

21:00

Athlético Olympic
Athlético Olympic
Bujumbura City
Bujumbura City
Ligue A - Burundi

21:00

Noah Jūrmala
Noah Jūrmala
Metta / LU
Metta / LU
Virsliga - Latvia

21:00

Bandeirante SP
Bandeirante SP
Marília
Marília
Paulista A3 - Brazil

21:15

Valencia
Valencia
Real Sociedad
Real Sociedad
La Liga - Spain

21:30

Rohožník
Rohožník
Sl. Ivanka pri Dunaji
Sl. Ivanka pri Dunaji
3. Liga - Bratislava - Slovakia

21:30

Rudar Velenje
Rudar Velenje
Krško
Krško
2. SNL - Slovenia

21:30

Zlín II
Zlín II
Viktoria Otrokovice
Viktoria Otrokovice
3. Liga MSFL - Czech Republic

21:30

Uherský Brod
Uherský Brod
Odra Petrkovice
Odra Petrkovice
3. Liga MSFL - Czech Republic

21:30

Vrchovina
Vrchovina
Velké Meziříčí
Velké Meziříčí
3. Liga MSFL - Czech Republic

21:30

Dolní Benešov
Dolní Benešov
Vysočina Jihlava II
Vysočina Jihlava II
3. Liga MSFL - Czech Republic

21:30

Slovan Rosice
Slovan Rosice
Banik Ostrava II
Banik Ostrava II
3. Liga MSFL - Czech Republic

22:00

Enyimba
Enyimba
Enugu Rangers
Enugu Rangers
Npfl - Nigeria

22:30

Lech Poznań
Lech Poznań
Legia Warszawa
Legia Warszawa
Ekstraklasa - Poland

22:30

Tottenham Hotspur
Tottenham Hotspur
Man United
Man United
Premier League - England

22:30

Al Quwa Al Jawiya
Al Quwa Al Jawiya
Al Diwaniya
Al Diwaniya
Iraqi League - Iraq

23:00

Gudja United
Gudja United
Senglea Athletic
Senglea Athletic
Premier League - Malta

23:00

BB Erzurumspor
BB Erzurumspor
Beşiktaş
Beşiktaş
Super Lig - Turkey

23:00

Orlando Pirates
Orlando Pirates
Al Ahli Benghazi
Al Ahli Benghazi
CAF Confederations Cup - World

23:15

Anderlecht
Anderlecht
Club Brugge
Club Brugge
Pro League - Belgium

23:30

Real Valladolid
Real Valladolid
Granada
Granada
La Liga - Spain

23:30

Sporting Braga
Sporting Braga
Belenenses
Belenenses
Primeira Liga - Portugal

00:00

Patronato
Patronato
Gimnasia La Plata
Gimnasia La Plata
Superliga - Argentina

00:00

Argentinos Juniors
Argentinos Juniors
Central Cordoba SdE
Central Cordoba SdE
Superliga - Argentina

01:00

Lommel United
Lommel United
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
First Division B - Belgium

01:00

Barretos
Barretos
Desportivo Brasil
Desportivo Brasil
Paulista A3 - Brazil

01:30

Universitatea Craiova
Universitatea Craiova
CFR Cluj
CFR Cluj
Liga 1 - Romania

01:45

Fiorentina
Fiorentina
Atalanta
Atalanta
Serie A - Italy

01:45

Beerschot-Wilrijk
Beerschot-Wilrijk
KV Oostende
KV Oostende
Pro League - Belgium

02:00

RB Brasil
RB Brasil
EC São Bernardo
EC São Bernardo
Paulista A2 - Brazil

02:00

Real Betis
Real Betis
Atlético Madrid
Atlético Madrid
La Liga - Spain

02:00

Olympique Lyonnais
Olympique Lyonnais
Angers SCO
Angers SCO
Ligue 1 - France

02:00

La Serena
La Serena
Universidad Chile
Universidad Chile
Primera Division - Chile

02:00

Gimnasia Mendoza
Gimnasia Mendoza
Estudiantes Caseros
Estudiantes Caseros
Primera B Nacional - Argentina

02:00

Nuggets
Nuggets
Boston Celtics
Boston Celtics
NBA - North America

02:00

Cruzeiro
Cruzeiro
Atlético Mineiro
Atlético Mineiro
Mineiro 1 - Brazil

02:15

Rosario Central
Rosario Central
Banfield
Banfield
Superliga - Argentina

03:00

Uniao Cacoalense
Uniao Cacoalense
Barcelona RO
Barcelona RO
Rondoniense - Brazil

03:30

Envigado
Envigado
Deportivo Pereira
Deportivo Pereira
Liga BetPlay - Colombia

03:30

Rionegro Águilas
Rionegro Águilas
Boyacá Chicó
Boyacá Chicó
Liga BetPlay - Colombia

04:00

Cafetaleros Chiapas II
Cafetaleros Chiapas II
Aguacateros CDU
Aguacateros CDU
Liga Premier Serie A - Mexico

04:00

Hertha
Hertha
Deutschlandsberger SC
Deutschlandsberger SC
Regionalliga: Mitte - Austria

04:00

Wolfsberger AC II
Wolfsberger AC II
Union Vöcklamarkt
Union Vöcklamarkt
Regionalliga: Mitte - Austria

04:00

Municipal Jalapa U20
Municipal Jalapa U20
Diriangén U20
Diriangén U20
Liga Primera U20 - Nicaragua

04:00

Santos de Guápiles
Santos de Guápiles
ADR Jicaral
ADR Jicaral
Primera Division - Costa Rica

04:00

Fluminense
Fluminense
Nova Iguaçu
Nova Iguaçu
Carioca 1 - Brazil

04:15

Tombense
Tombense
América Mineiro
América Mineiro
Mineiro 1 - Brazil

04:30

Santiago Wanderers
Santiago Wanderers
Unión La Calera
Unión La Calera
Primera Division - Chile

04:30

Unión Santa Fe
Unión Santa Fe
Boca Juniors
Boca Juniors
Superliga - Argentina

05:00

Motagua
Motagua
Honduras Progreso
Honduras Progreso
Liga Nacional - Honduras

05:15

Sportivo Luqueño
Sportivo Luqueño
Cerro Porteño
Cerro Porteño
Division 1 - Paraguay

06:00

Real de Minas
Real de Minas
Real España
Real España
Liga Nacional - Honduras

06:00

Club Atlético Güemes
Club Atlético Güemes
Barracas Central
Barracas Central
Primera B Nacional - Argentina

07:00

Querétaro
Querétaro
Santos Laguna
Santos Laguna
Liga MX - Mexico

07:00

Spurs
Spurs
Dallas Mavericks
Dallas Mavericks
NBA - North America

07:00

Chicago Bulls
Chicago Bulls
Minnesota Timberwolves
Minnesota Timberwolves
NBA - North America

07:00

Toronto Raptors
Toronto Raptors
New York Knicks
New York Knicks
NBA - North America

07:00

Pacers
Pacers
Memphis Grizzlies
Memphis Grizzlies
NBA - North America

09:00

Pistons
Pistons
Los Angeles Clippers
Los Angeles Clippers
NBA - North America

09:00

Portland Trail Blazers
Portland Trail Blazers
Heat
Heat
NBA - North America

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hôm Nay Tại IBONGDATV.COM

Bóng đá là bộ môn thể thao hấp dẫn nhất hành tinh, thu hút hàng triệu người trên toàn thế giới quan tâm. Mỗi năm, có hàng ngàn giải đấu lớn nhỏ trên khắp hành tinh. Vậy, làm sao để người hâm mộ có thể theo dõi các trận cầu đỉnh cao? Nắm bắt thực tế này, ibongdaTV cho ra đời chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá tối nay để khán giả tiện lợi hơn trong quá trình thưởng thức bóng đá.

Lịch thi đấu bóng đá mới nhất hôm nay

  • Lịch bóng đá hôm nay và ngày mai của tất cả các trận cầu sẽ được chuyên trang ibongda TV cập nhật một cách chi tiết và cụ thể, sắp xếp nội dung khoa học để quý độc giả tiện theo dõi.

  • Ở chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá của chúng tôi sẽ sắp xếp theo thứ tự: thời gian (tháng, ngày, thứ) rồi xuống dưới sẽ là thời gian, trận cầu của 2 đội bóng và giải đấu. Hơn nữa, bạn cũng có thể xem lịch bóng đá, thông tin về thời gian, ngày giờ của hầu hết các trận diễn hôm nay và đêm/rạng sáng ngày mai.

  • Để xem được trận cầu đang và sắp diễn ra hôm nay và rạng sáng ngày mai thì bạn chỉ cần vào chuyên mục Lịch thi đấu rồi nhấn vào chữ Trực tiếp là có thể theo dõi. Chúng tôi đảm bảo hệ thống link xem sẽ mượt nhất với chất lượng full HD. Đặc biệt, vừa xem quý khán giả cũng có thể bình luận và thể hiện niềm đam mê với cộng đồng yêu bóng đá.

  • Nếu muốn lựa chọn cuộc đối đầu giữa 2 đội bóng yêu thích để soi kèo nhà cái theo ngày thì chỉ cần nhấp vào ngày bạn muốn xem. Tại đây sẽ có link xem ở chữ Trực tiếp nếu trận cầu diễn ra. Trước thời gian diễn ra của 2 đội bóng đá thì bạn cũng có thể nhấn vào Lịch thi đấu và xem thông tin của trận cầu như: lịch sử đối đầu của 2 đội ở giải bóng đá hiện tại của 6 trận gần đây nhất. Đội ngũ nhân viên của ibongdaTV cũng sẽ cập nhật và thống kê về tỷ lệ thắng, hòa, thua của 2 đội bóng.

Lịch thi đấu bóng đá tất cả giải đấu trên thế giới

  • Chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá trên chuyên trang Sưu tầm link sopcast xem bóng đá trực tiếp của IbongdaTV cũng sẽ cập nhật nhanh chóng, đầy đủ và chính xác nhất. Tất cả các giải bóng đá lớn hàng đầu trên thế giới hôm nay và ngày mai như Ngoại Hạng Anh, League 1, Serie A, Bundesliga, La Liga, Cúp C1, C2 cho đến các giải bóng đá nhỏ của các khu vực, quốc gia như Asiad, Sea Game, V-League, K-League, J-League, U19 Đông Nam Á, ...

  • Chúng tôi cũng luôn liên tục cập nhật lịch thi đấu bóng đá hôm nay, lịch bóng đá ngày mai nổi bật bao gồm giải bóng đá hàng đầu châu Âu: Ngoại Hạng Anh, Pháp, Đức, Ý, Italia, Tây Ban Nha, Cúp FA... cập nhật liên tục suốt 24h.

  • Chuyên trang nhằm mục đích sưu tầm tất cả các link xem bóng đá trực tiếp hôm nay, lịch ngày mai, ngày kia cũng như lịch tường thuật trực tiếp bóng đá trên nhiều kênh truyền hình, lịch phát sóng bóng đá trên K+, K+PM, K+PC, VTV3, VTV6, VTC3, Thể thao TV (kênh TTTV), HTV TT, Bóng đá TV (BDTV), BTV5, SCTV 15, lịch bóng đá số hôm nay, HN1, HN2, HTV7, HTV9… được tổng hợp đầy đủ, nhanh chóng và update liên tục theo từng giây, từng phút.

  • Lịch bóng đá hôm nay trên ibongdaTV luôn được cập nhật đầy đủ chính xác thời gian diễn ra, thông tin 2 đội bóng để khán giả tiện theo dõi và hưởng thức theo cách riêng của mỗi người.

  • IbongdaTV thiết kế nội dung sắp xếp ở chuyên mục Lịch thi đấu bóng đá vô cùng đặc biệt. Quý độc giả sẽ thấy rõ thời gian ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải bóng đá để có thể thưởng thức theo vòng đấu: từ vòng khai mạc, cho đến vòng 2, 3, 4... hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết và chung kết giúp quý độc giả tiện lợi hơn để xem lịch các trận cầu đỉnh cao và sắp xếp thời gian một cách dễ dàng và thuận tiện nhất.

  • Ngoài ra, với tính năng xem lại thì quý độc giả cũng có thể thưởng thức những trận cầu đã bỏ lỡ ở hệ thống link xem trong chuyên mục Lịch thi đấu mà chúng tôi cập nhật trên trang.

Với Lịch thi đấu bóng đá trên ibongdaTV.com sẽ đưa bạn hòa mình vào thế giới bóng đá trực tuyến đầy đẳng cấp và thỏa sức thể hiện niềm đam mê. Chúc bạn có những phút giây xem và thưởng thức bóng đá tuyệt vời sau những giờ làm việc căng thẳng!

Ẩn bớt

Lịch Thi Đấu Bóng Đá Hôm Nay Tại IBONGDATV.COM

Bóng đá là bộ môn thể thao hấp dẫn nhất hành tinh, thu hút hàng triệu người trên ... Xem thêm